Carbon Nanotubes (CNTs) da ake amfani da su a cikin Rufin Dumama

Takaitaccen Bayani:

Ana iya amfani da Carbon Nanotubes (CNTs) a cikin Rufin Dumama don kyawawan kaddarorin su. Ana iya amfani da su ko'ina a cikin fenti masu aiki da yawa don haɓaka ayyuka daban-daban tare da ƙaramin ƙari.


Cikakken Bayani

Carbon Nanotubes (CNTs) da ake amfani da su a cikin Rufin Dumama

Bayani:

Suna Carbon Nanotubes
Gajarta CNTs
CAS No. 308068-56-6
Nau'ukan Kambun bango ɗaya, bango biyu, bango mai yawa
Diamita
2-100nm
Tsawon 1-2um, 5-20um
Tsafta 91-99%
Bayyanar Black m foda
Kunshin Jakar anti-static sau biyu
Kayayyaki Thermal, lantarki conduction, adsorption, mai kara kuzari, electromagnetism, inji, da dai sauransu.

Bayani:

Rubutun dumama carbon nanotube sun fito azaman hanyar dumama cikin gida labari.
Ka'idar aiki na wannan fenti na dumama a zahiri abu ne mai sauqi qwarai, wato, ƙara kayan aikin carbon nano irin su carbon nanotubes zuwa fenti, sa'an nan kuma a shafa shi a hankali a bango ko panel, sannan a rufe saman da daidaitaccen fenti na bango.
Carbon nanotubes suna da ƙananan ƙarancin ƙarfin aiki, don haka za su iya cimma aikin na yanzu carbon baki conductive coatings tare da kadan adadin ƙari, guje wa mummunan tasiri na ƙara babban adadin inorganic carbon baki a kan aiwatar da coatings. Carbon nanotubes sun fi sauƙi don samun haɗin kai iri ɗaya ba tare da shafar ainihin aikin su ba. Zai iya taimakawa haɓaka samarwa da rage farashi, yayin haɓaka aikin samfurin ƙarshe.

Ana iya amfani da nanomaterials na nanomaterials a kusan kowane nau'in sutura, gami da kayan kwalliyar foda, fina-finai masu dumama, kayan kwalliyar mota, kayan kwalliyar epoxy da polyurethane, rufi, da riguna daban-daban, kuma ana amfani da su a cikin suturar antistatic, kayan kariya na electromagnetic, anti-waji mai ɗaukar nauyi. Lalata coatings, da dai sauransu A lokaci guda kuma, yana iya yin amfani da tasirin dumama wutar lantarki, kuma yana iya shirya sabon dumama mai ceton makamashi da kuma rufin thermal. rufi, wanda yana da babban kasuwancin kasuwanci a cikin sababbin kasuwanni kamar dumama bene na gida da kayan aikin zafi.

Yanayin Ajiya:

Carbon nanotubes (CNTs) ya kamata a rufe da kyau, a adana shi a wuri mai sanyi, bushe, kauce wa hasken kai tsaye. Ma'ajiyar zafin daki yayi kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana