Bayanin ATO Nanopowder:
Girman barbashi: 10nm, 20-40nm, 100nm
Tsafta: 99.9%
SnO2: Sb2O3=9:1
Aikace-aikace: anti static, conductive
Abubuwan ATO Nanopowder: 1. Antimony Doped Tin Oxide na iya zama kyakkyawan foda mai rufin zafi, foda mai sarrafawa da foda antistatic.Its musamman kyau zafi resistant kadarar da aka yadu amfani a zanen, sinadari fiber da polymeric membrane masana'antu, da dai sauransu.2. Kamar yadda conductive abu, a cikin al'amurran watsawa, aiki resistant, thermoplasticity, abrasive juriya da aminci ne da yawa fiye da sauran conductive kayan kamar graphite, surfactant da karfe powders, da dai sauransu An shafi optoelectronic nuni naúrar, m electrode, Kwayoyin hasken rana, LCDs da catalysis, da dai sauransu.
Game da MuKo kuna buƙatar inorganic sunadarai nanomaterials, nanopowders, ko keɓance manyan sinadarai masu kyau, dakin binciken ku na iya dogara da Hongwu Nanometer don duk buƙatun nanomaterials.Muna alfahari da haɓaka mafi yawan nanopowders da nanoparticles tare da ba su a farashi mai kyau.Kuma kundin samfuran mu na kan layi yana da sauƙin bincika, yana sauƙaƙa tuntuɓar da siye.Bugu da kari, idan kuna da wasu tambayoyi game da duk nanomaterials ɗin mu, tuntuɓi.
Kuna iya siyan nanoparticles oxide masu inganci daban-daban daga nan:
Al2O3,TiO2,ZnO,ZrO2,MgO,CuO,Cu2O,Fe2O3,Fe3O4,SiO2,WOX,SnO2,In2O3,ITO,ATO,AZO,Sb2O3,Bi2O3,Ta2O5.
Mu oxide nanoparticles suna samuwa tare da ƙananan yawa don masu bincike da kuma tsari mai yawa don ƙungiyoyin masana'antu.Idan kuna da wasu tambayoyi, don Allah jin daɗin tuntuɓar mu.
Marufi & jigilar kaya
Kunshin mu yana da ƙarfi sosai kuma ya bambanta kamar yadda ake samarwa daban-daban, kuna iya buƙatar fakiti iri ɗaya kafin jigilar kaya.
AyyukanmuSamfuran mu duka suna samuwa tare da ƙananan yawa don masu bincike da tsari mai yawa don ƙungiyoyin masana'antu.idan kuna sha'awar nanotechnology kuma kuna son amfani da nanomaterials don haɓaka sabbin samfura, gaya mana kuma za mu taimake ku.
Muna ba abokan cinikinmu:
Nanoparticles masu inganci, nanopowders da nanowiresFarashin girmaAmintaccen sabisTaimakon fasaha
Sabis na keɓancewa na nanoparticles
Abokan cinikinmu na iya tuntuɓar mu ta hanyar TEL, EMAIL, Aliwangwang, Wechat, QQ da taro a kamfani, da sauransu.
FAQTambayoyin da ake yawan yi:
1. Za a iya zana mani daftarin ƙididdiga/proforma?Ee, ƙungiyar tallace-tallacen mu na iya ba da ƙima na hukuma a gare ku.Duk da haka, dole ne ka fara saka adireshin lissafin kuɗi, adireshin jigilar kaya, adireshin imel, lambar waya da hanyar jigilar kaya.Ba za mu iya ƙirƙira ingantaccen zance ba tare da wannan bayanin ba.
2. Ta yaya kuke jigilar oda na?Za ku iya jigilar "karuwar kaya"?Za mu iya aika odar ku ta hanyar Fedex, TNT, DHL, ko EMS akan asusunku ko biya kafin lokaci.Har ila yau, muna jigilar "karuwar kaya" akan asusun ku.Za ku karɓi kayan a cikin Kwanaki 2-5 na gaba bayan jigilar kaya.Don abubuwan da ba su cikin hannun jari, jadawalin isar da saƙo zai bambanta dangane da abun. Da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallacen mu don bincika ko kayan yana cikin haja.
3. Kuna karban odar siyayya?Muna karɓar odar siyayya daga abokan ciniki waɗanda ke da tarihin kiredit tare da mu, kuna iya fax, ko imel ɗin odar siyan mana.Da fatan za a tabbatar cewa odar siyan yana da kan wasiƙar kamfani/Cibiyar da sa hannun izini a kai.Har ila yau, dole ne ka ƙayyade abokin hulɗa, adireshin aikawa, adireshin imel, lambar waya, hanyar aikawa.
4. Ta yaya zan iya biyan oda na?Game da biyan kuɗi, muna karɓar Canja wurin Telegraphic, Western Union da PayPal.L/C na sama da 50000USD kawai.Ko da wacce hanyar biyan kuɗi kuka zaɓa, da fatan za a aiko mana da wayar banki ta fax ko imel bayan kun gama biyan ku.
5. Akwai wasu farashi?Bayan farashin samfur da farashin jigilar kaya, ba ma cajin kowane kuɗi.
6. Za ku iya siffanta samfur a gare ni?I mana.Idan akwai nanoparticle wanda ba mu da shi a hannun jari, eh, yana yiwuwa gabaɗaya mu sami samar muku da shi.Koyaya, yawanci yana buƙatar ƙaramin adadin da aka ba da oda, da kusan lokacin jagorar makonni 1-2.
7. Wasu.Bisa ga kowane takamaiman umarni, za mu tattauna tare da abokin ciniki game da hanyar biyan kuɗi mai dacewa, yin aiki tare da juna don mafi kyawun kammala sufuri da ma'amaloli masu alaƙa.
Me yasa Zabe Mu?